Close[X]

nike free 5.0 bayan nike free run bayan michael kors kabelky hollister sk air jordan tenisky nike roshe run nike roshe run portugal oakley portugal michael kors greece nike greece polo ralph lauren greece polo ralph lauren outlet

Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Hotline:

04 37331699

Kinh doanh 3C 21/6 Lý Nam Đế
Hỗ trợ kỹ thuật
Visited: 0
Online: 52
Converter quang, Ethernet, SM, 60Km, HT-6110SA - 60F - 3S

Tốc độ làm việc: 1.25Gbps, đầu nối Dual LC
Khoảng cách truyền: từ 10 đến 80 km, bước sóng 1310 nm hoặc 1550 nm
Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

Đặc tính kỹ thuật
Tuân theo chuẩn IEEE 802.3u 100 BaseTx,100Base-FX Ethernet
Kết nối : 1 cáp xoắn RJ 45( Auto MDI/MDI - X), tuân theo chuẩn EIA 568 IEEE802.3, IEEE802.3 10/100Base TX, 100BaseFX
Tốc độ truyền dữ liệu TP: 10/100 Mbps, FX: 100Mbps
Hỗ trợ chế độ song công
Full hoặc Half Duplex Auto Negotiation (TP)
Full hoặc Half duplex DIP - Switch (FX)
Đèn chỉ thị: PWR, FX LNK/ACT, FX FDX/COL, TP 100, TP LNK/ACT, TP FDX/COL

Thông số kỹ thuật

CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY TÍNH - TRUYỀN THÔNG - ĐIỀU KHIỂN 3C

Trụ sở chính : 54 Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội.

Văn phòng giao dịch : 21/6 Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm - Hà Nội

Điện thoại  : 04 37331699           Fax : 04 38433316

Design by 3C
adidas suisse adidas yeezy adidas superstar femme adidas superstar