Close[X]

nike free 5.0 bayan nike free run bayan michael kors kabelky hollister sk air jordan tenisky nike roshe run nike roshe run portugal oakley portugal michael kors greece nike greece polo ralph lauren greece polo ralph lauren outlet

Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
Hotline:

04 37331699

Kinh doanh 3C 21/6 Lý Nam Đế
Hỗ trợ kỹ thuật
Visited: 0
Online: 93
Module quang fast Ethernet GLC-FE-100LX

Tốc độ làm việc: 155Mbps, đầu nối Dual LC
Khoảng cách truyền: 10 hoặc 20 km, bước sóng 1310 nm
Tương thích với các Switches thông dụng như Switches của Cisco, 3Com, Huawei, Nortel, HP, DLINK

SFP package with LC connector
1310nm FP laser and PIN photo detector
550m transmission with MMF
10 or 20Km transmission with SMF
+3.3V single power supply
LVPECL compatible data input/output interface
Low EMI and excellent ESD protection
laser safety standard IEC-60825 compliant
Compatible with RoHS

Thông số kỹ thuật

CÔNG TY CỔ PHẦN MÁY TÍNH - TRUYỀN THÔNG - ĐIỀU KHIỂN 3C

Trụ sở chính : 54 Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội.

Văn phòng giao dịch : 21/6 Lý Nam Đế - Hoàn Kiếm - Hà Nội

Điện thoại  : 04 37331699           Fax : 04 38433316

Design by 3C
adidas suisse adidas yeezy adidas superstar femme adidas superstar